T100 Nurofen Syrup

Danh mục sản phẩm: Giảm Đau, Hạ Sốt, THUỐC, và Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt.
Mã sản phẩm: 4058
Đã bán: 4
Giá bán: 59.000.đ
Mô tả:

Nurofen Syrup với các thành phần Ibuprofen dành cho trẻ em giúp giảm sốt hiệu quả chỉ sau 15 phút và kéo dài đến 8 giờ. Cùng chuyên mục thuốc tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về sản phẩm này. Nurofen Syrup giúp hạ sốt, cảm lạnh, cúm hiệu quả, nhanh chóng Thành phần: […]

Chính sách:
Giao hàng miễn phí toàn quốc với đơn hàng có giá trị trên 2,000,000đ.

Nurofen Syrup với các thành phần Ibuprofen dành cho trẻ em giúp giảm sốt hiệu quả chỉ sau 15 phút và kéo dài đến 8 giờ. Cùng chuyên mục thuốc tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về sản phẩm này.

Nurofen Syrup giúp hạ sốt, cảm lạnh, cúm hiệu quả, nhanh chóng

Thành phần:

  • Ibuprofen 100mg / 5ml (tương đương 2,0% w / v).
  • Tá dược có tác dụng đã biết:
  • Chất lỏng Maltitol

Công dụng:

  • Nurofen Syrup giúp giảm sốt hiệu quả từ 15 phút và kéo dài đến 8 giờ
  • Làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cúm

Mô tả sản phẩm

  • Từ năm 1999, các bậc cha mẹ Úc đã tin tưởng Nurofen Syrup cho trẻ em để giúp con cái họ khỏi đau đớn và sốt khi chúng lớn lên. Nurofen cho trẻ em bắt đầu giúp giảm sốt hiệu quả chỉ sau 15 phút và kéo dài đến 8 giờ .
  • Nurofen Syrup chứa ibuprofen giúp giảm đau khi mọc răng, đau răng, đau tai, đau họng, đau đầu, đau nhẹ, bong gân và căng thẳng và các triệu chứng cảm lạnh và cúm.
  • Nurofen Syrup không đường và không màu, có hương vị dâu tây tuyệt vời, và mỗi chai đi kèm với một ống tiêm định lượng dễ sử dụng.
  • Thuốc này có thể không phù hợp với bạn. Đọc nhãn trước khi mua. Thực hiện theo các hướng dẫn để sử dụng.
  • Sử dụng không đúng có thể gây hại. Nếu các triệu chứng vẫn còn, hãy nói chuyện với chuyên gia sức khỏe của bạn.

Nurofen Syrup giúp giảm sốt hiệu quả từ 15 phút và kéo dài đến 8 giờ

Nurofen Syrup giúp giảm sốt hiệu quả từ 15 phút và kéo dài đến 8 giờ

Liều dùng:

  • 3‒6 tháng (6‒8kg): 3-4ml
  • 6‒12 months (8‒10kg): 4-5ml
  • 1‒3 years (10‒14kg): 5-7ml
  • 3‒5 years (14‒18kg): 7-9ml
  • 5‒7 years (18‒22kg): 9-11ml
  • 7‒9 years (22‒28kg): 11-14ml
  • 9‒12 years (28‒40kg): 14-20ml

Lưu ý khi dùng Nurofen Syrup:

  • Không phù hợp cho trẻ dưới 3 tháng tuổi trừ khi có lời khuyên của bác sĩ.
  • Không sử dụng sản phẩm này ở trẻ em nặng dưới 5 kg.
  • Đối với trẻ từ 3-6 tháng tuổi nên tìm kiếm lời khuyên y tế nếu các triệu chứng xấu đi hoặc không muộn hơn 24 giờ nếu các triệu chứng vẫn tồn tại.
  • Nếu ở trẻ em từ 6 tháng tuổi, sản phẩm thuốc này được yêu cầu trong hơn 3 ngày, hoặc nếu các triệu chứng xấu đi, bác sĩ nên được tư vấn.
  • Đối với trẻ em dưới 6 tháng nên tìm kiếm lời khuyên y tế sau 24 giờ sử dụng (3 liều) nếu các triệu chứng vẫn tồn tại.

Chống chỉ định Nurofen Syrup

  • Quá mẫn cảm với ibuprofen hoặc với bất kỳ tá dược nào
  • Bệnh nhân trước đây đã cho thấy phản ứng quá mẫn (ví dụ hen suyễn, viêm mũi, phù mạch hoặc nổi mề đay) khi đáp ứng với ibuprofen, axit acetylsalicylic (aspirin) hoặc các thuốc chống viêm không steroid khác (NSAID).
  • Hoạt động hoặc có tiền sử loét dạ dày tái phát / xuất huyết (hai hoặc nhiều đợt khác nhau của loét hoặc chảy máu đã được chứng minh).
  • Tiền sử xuất huyết tiêu hóa hoặc thủng, liên quan đến điều trị NSAID trước đó.
  • Suy gan nặng, suy thận hoặc suy tim
  • Ba tháng cuối của thai kỳ

Siêu Thị Sức Khỏe cam kết cung cấp sản phẩm Nurofen Syrup chính hãng. Nhanh tay đặt mua hàng online hoặc mua trực tiếp tại địa chỉ: 121 Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.

Hotline: 0965.468.236

 

Đề xuất cho bạn

Bổ Tỳ P/H có tác dụng kích thích tiêu hóa dùng cho trẻ chán ăn, ăn kém, trẻ còi xương, suy dinh dưỡng 27% OFF 36.000 .đ
Viêm khớp Tâm Bình 27% OFF 97.000 .đ
Chính Khí Hoàn giúp tăng cường chức năng tiêu hóa hiệu quả, nhanh chóng, an toàn 27% OFF 100.000 .đ
Kẽm Zinciator hỗ trợ điều trị dự phòng trong các trường hợp trẻ em chậm lớn, còi xương, suy dinh dưỡng 27% OFF 150.000 .đ
27% OFF 85.000 .đ
Dưỡng Khớp Khu Phong Định Thống 27% OFF 89.000 .đ
L-cystin 500mg giảm rụng, gãy tóc, rối loạn dinh dưỡng móng 27% OFF 100.000 .đ
Livergan Tâm Phúc giúp tăng cường chức năng gan, bảo vệ tế bào gan 27% OFF 200.000 .đ
Jobee thanh nhiệt - mát gan giúp hỗ trợ thanh nhiệt, giải độc, mát gan 27% OFF 64.000 .đ
Glucosamin 27% OFF 650.000 .đ
27% OFF 820.000 .đ
Nần Vàng Tiên Thảo 27% OFF 215.000 .đ